ติดต่อลงโฆษณา racingweb@gmail.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ด่วนมากครับ....เรื่องการตั้งคำเซ็นเซอร์  (อ่าน 6080 ครั้ง)

ออฟไลน์ mapandy

• *
มีปัญหาคือ  เวลาเราตั้งคำเซ็นเซอร์เป็นภาษาไทย  เช่น "ควย"   แต่พอโพสต์คำว่า  "ความปลอดภัย"   ผลปรากฏว่า  มันเซ็นเซอร์ให้ด้วย  โดยมันคงคิดว่ามีตัว คว...และ  ย (สุดท้าย)  คงคิดว่าเป็นคำๆเดียวกัน

แบบนี้แก้ไงดีครับ
เราจักทำความดีเพื่อในหลวง.....

ออฟไลน์ TinaCat

• Global Moderator
  • { Cat.Mazta }
    • JustUsers.net
คุณติ๊กถูกที่ช่องนี้ไว้ใช่มั้ยคะ??
คำเซนเซอร์จะถูกตรวจสอบจากทั้งคำ

ถ้าใช่  ก็ลองเอาติ๊กถูกออกค่ะ

Don't laugh everytime you win, but smile when you be a loser.

• *
จะลองดูครับ

ขอบคุณมากๆครับ เดี๋ยวได้ผลยังไงจะมาบอกอีกครั้งครับ
เราจักทำความดีเพื่อในหลวง.....

• *
ได้เรียบร้อยครับ

ขอบคุณมาก ๆ

ออฟไลน์ donnpipop

• *
แล้วพอจะทราบไหมครับ ว่าเราตั้ง Censor คำหยาบได้ Max ที่สุดกี่คำ
ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ nishajha

• *
Stepped forward reserving is usually prudent as Call Girl Indore management is fashionable. We do not incline closer to sending our clients home with next to nothing. Customer loyalty is our concept.