ติดต่อลงโฆษณา racingweb@gmail.com

ผู้เขียน หัวข้อ: แก้ปัญหา Viewing Who's Online ของ vB ให้แสดงหน้าที่เราดูทำยังไงครับ  (อ่าน 28073 ครั้ง)

Horatio

• บุคคลทั่วไป
แก้ปัญหา Viewing Who's Online ของ vB ให้แสดงหน้าที่เราดูทำยังไงครับ

คือได้แอดพวก hack เข้าไปแล้วเวลาเปิดดู มันแสดงข้อความว่า " ไม่ทราบสถานที่ " กับ url. ของหน้านั้น  เราจะสามารถแก้ไขอย่างไรได้บ้างครับ

ใครทราบช่วยหน่อยครับ

Horatio

• บุคคลทั่วไป
เจอวิธีการสร้าง Page ให้แสดงออนไลน์ใน vB แล้วครับแต่ผมดูไม่ได้อะ

ขอความกรุณาท่านๆที่ดูได้ช่วยหน่อยครับ

http://www.vbulletin.org/forum/showthread.php?t=98009

ออฟไลน์ robinguptadigi

• *
Thanks for taking the time to write this. It's clear you're passionate about the topic, and it shows in your writing. Innocence test

ออฟไลน์ anneliesewington

• *
Your participation in the survey is commendable. Thank you for your valuable input! lowes.com/survey