ติดต่อลงโฆษณา racingweb@gmail.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความช่วยเหลือเรื่องการเพิ่มความยาวตัวอักษรของหัวข้อกระทู้(มีรูปให้ดู)  (อ่าน 7128 ครั้ง)

ออฟไลน์ syncseven

• *
จากรูปจะเห็นว่าหัวข้อกระทู้มันค่อนข้างสั้น และอ่านไม่ได้ใจความเท่าไหร่ ซึ่งจริงๆแล้วผมตั้งกระทู้ยาวกว่านี้ครับ จึงอยากรบกวนถามว่าจะไปแก้ตรงไหนหรือครับ  แบบว่าอยากให้มันมาสุดตรงช่องหัวข้อของมันเลยน่ะครับ ขอบคุณล่วงหน้าทุกท่านเลยนะครับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

ออฟไลน์ syncseven

• *
อ้อ ..ลืมขอบคุณทุกท่านในบอร์ดนี้ที่เข้ามาช่วยตอบในหลายๆกระทู้ ผมทำบอร์ดของผมขึ้นมาได้ก็เพราะอาศัยความรู้เอาจากในนี้ทั้งนั้นเลยล่ะครับ มีประโยชน์ดีมากๆ ขอบคุณจากใจจริงอีกครั้งครับ  :)

ออฟไลน์ blueranchu

• *
ช่วยด้วยครับของผมก็เป็น
ใช้บอร์ดใหม่ smf 1.1.1 พอกดตั้งกระทู้ หรือ กด reply หัวข้อกระทู้มันถูกตัดให้สั้นลง
จะไปเพิ่มความยาวหัวข้อตรงไหนได้ครับ
เกิดจากอะไรครับ

ใส่ยุติกระทู้เป็น 0 เป็นร้อยก็ไม่หายครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15/02/07, 11:20:46 โดย blueranchu »